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 UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO 
 

  

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa: 
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania, Ubungo Plaza, Ghorofa ya 3, 388 Morogoro Road, 

S.L.P. 3056, 16102 Dar es Salaam, Tanzania. Nukushi: +255 22 2460735, Simu: +255 22 2460706-8, +255 22 2460772 
Barua pepe: met@meteo.go.tz. Tovuti: www.meteo.go.tz 

(IMETHIBITISHWA – ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga     
727H – (Rev.01/2020) 

 

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 ZIJAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO: 

 

TAREHE: 01/08/2021. 

 

ANGALIZO 

VIPINDI VYA UPEPO MKALI UNAOFIKIA KM 40 KWA SAA VINATARAJIWA KATIKA BAADHI YA MAENEO YA ZIWA 
VICTORIA (MIKOA YA KAGERA, GEITA, MWANZA, SIMIYU NA MARA). 

 

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA 

NCHINI: 

 

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kwa kasi ya km 30 kwa saa kwa Pwani yote; kutoka Kusini kwa 

Pwani ya Kaskazini na kutoka Kusini Mashariki kwa Pwani ya Kusini. 

Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi Makubwa kiasi. 

Matarajio kwa siku ya Jumanne tarehe 03/08/2021: Mabadiliko kidogo 

Utabiri huu umetolewa leo tarehe: 01/08/2021. 

Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA. 

[Visiwa vya Pemba na Unguja]: 

[Mikoa ya Tanga na Dar es Salaam]: 

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]: 

[Maeneo ya miinuko ya Mikoa ya Arusha na Kilimanjaro]: 

 

 

Hali ya mawingu kiasi, mvua nyepesi katika maeneo 

machache na vipindi vya jua. 

[Mkoa wa Manyara]: 

[Mikoa ya Ruvuma, Lindi na Mtwara]: 

[Mikoa ya Kigoma, Tabora na Katavi]: 

[Mikoa ya Morogoro, Dodoma na Singida]: 

[Mikoa ya Mbeya, Rukwa, Iringa, Songwe na Njombe]: 

[Mikoa ya Kagera, Mara, Shinyanga, Geita, Mwanza na Simiyu]: 

 

 

Hali ya mawingu kiasi na vipindi vya jua. 

MJI 
Kiwango cha juu 

cha joto 

Kiwango cha 

chini cha joto 
Mawio (Saa) 

Machweo 

 (Saa) 

ARUSHA 23°C 14°C 12:41 12:38 

D'SALAAM 31°C 22°C 12:36 12:21 

DODOMA 26°C 15°C 12:48 12:37 

KIGOMA  31°C 16°C 01:11 01:02 

MBEYA 24°C 09°C 01:01 12:42 

IRINGA 26°C 13°C 12:51 12:34 

NJOMBE 15°C 08°C 12:55 12:38 

MWANZA 30°C 18°C 12:54 12:53 

TABORA 29°C 14°C 12:59 12:50 

TANGA 30°C 21°C 12:34 12:25 

ZANZIBAR 30°C 24°C 12:36 12:21 
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